400k Gái Gọi Ngọc Thương Xxx697 - Hàng Mới Tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sau khi nhận được tin nhắn muốn book cái hẹn với Sói. Xách đích chạy ngay khi vừa nhận được tn khớp lệnh. Nt cho em số phòng em bảo đợi em tí vì em đang làm tóc và gội đầu ... Đợi 10 mins thì em đến . Sóiq liền bảo em đi tắm .

Rồi thì cũng chiến . Em rất ngon và dùng nước hoa hàng hiệu... Mình chiến miệt mài nhẹ nhàng ,, thôi thúc .... dồn nén mấy hôm nay rồi. Em thì muốn mình ra vì chịu không nổi những cái dập rất dữ, nhưng em vẫn không hối thúc ... khà khà nhưng mà mình thì cũng thuộc loại trên trung bình tí xíu thôi .
Và màn kết là doggy vì mông em ngon vãi ..... sau đó bắt em Úp xấp mặt xuống giường duỗi chân ra và đóng từ trên đóng xuống 2 tay bóp vú hê hê . Mình dễ ngã ngựa thế này lần trước với em Thanh Thanh Vú to cũng bị out trong thế này ...

Nói tóm lại là rất ngon chim với em Ngọc Thương. Em thật ngoan , nhẹ nhàng và tình cảm . EM cứ thế này chắc sẽ đông khách đấy em ..

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền bắc
Face: xinh xắn, đúng chuẩn mấy em miền bắc, trang điểm luôn nhấn mạnh những nơi cần nhấn, chấm phá với những nét trang điểm đậm.
V1: hệ cam lai bưởi, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái, tròn như trái banh ấy.
V2: có ít lipit nhé, thuộc dạng có da có thịt.
V3: cái này cũng quyến rũ không kém vòng 1 của em, doggy là chỉ có out sớm
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

p/s: có đi đêm và some 2 nữ giá cả thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc thương
Khu vực: quận tbinh
Thời gian: 11h - 1h sáng

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Nhím

OMG..!!! Lại là kv tân bình thần thánh, hàng như này thì sao chịu nổi.... chẹp chẹp ôi nước dãi chảy tè le :D :D

Soi dem

Chúc mừng Ngọc Thương đã trở lại, mấy bác tranh thủ gặp e ấy sẽ ko thất vọng nhé!tui đã check ẻm rồi sever rất ok, bác nào yếu thì ko nên doggy với ẻm nhé!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom