500k Gái Gọi Ngọc Tình Xxx044 - Em Hàng Mới Cực Ngon Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
chào toàn thể anh em đồng dâm.

Lại một lần nữa vác súng lên đường vì một sự nghiệp check và choác . Điểm cập bến là khu vực xxx và em hàng hôm nay mình đi thẩm định là một em hàng sở hữu khuôn mặt phải nói là xinh như 1 hotgirl luôn. Nếu thật sự em nó nghĩ làm hàng, Sói cũng sẽ muốn nuôi 1 em như thế, giành giật với cả ông anh luôn đấy.

Setup cuộc hẹn , lấy phòng khách sạn tầm 15 phút là em nó tới . Cảm nhận của riêng của cá nhân mình là em nó sở hữu ngoại hình ngon hơn nhiều so với giá em đi. Mới em vô phòng ngồi tâm sự thấy em nó khá ngoan.

Hỏi xin em nó vài bức ảnh để giới thiệu cho anh em thì em nó nhận được sự đồng thuận khá nhanh Thế là rút máy ảnh làm vài pô rồi hai anh em lôi nhau vào chiến . Em này rất là ngoan anh em nhé , mặc dù tuổi con trẻ, kinh nghiêm chiến đấu còn hơi yếu, anh em nên chỉ bảo em nó thêm nhiều chiêu nữa để thuần thục, Dự là em nó sẽ gây bão khu Tân Bình.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m59
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn như 1 thiên thần, rất teen, nhí nhảnh và có nét dâm ngầm đấy nhé.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, ngực đẹp, da trắng.
V2: thuộc dạng người dây cây cảnh nên eo rất đẹp
V3: Doggy ngon lành , em này đúng là sinh ra để doggy dậy mấy thế mà thực hành chuẩn luôn
Service: Mới vào nghề nên còn lúng tung, anh em đi nhớ chỉ bảo thêm. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Ngọc Tình
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 24h

Price: 500k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
N

ngọc tình

Guest
E đã trở lại và e xl tất cả các a trên viễn đàn ạ mong mọi ng tha lỗi cho e lần này thoi,mai mốt e có đi đâu e sẽ thông báo e quy phạm 1lần e sợ lắm rồi e sẽ k bjo vậy nữa đâu e hứa lần trở lại này k làm các a thất vọng gì về e nữa đâu ạ,,,

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom