500k Gái Gọi Ngọc Tình Xxx044 - Trở Lại Sau Tết

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay hàng họ đi tránh bão hết các bác ah. em alo suốt từ 2~~>4h ko em nào chịu bốc máy. May chợt nhớ đến em Ngọc Tình bửa tết đến giờ chưa thăm em... hấp tấp alo cho em nó trong hồi hộp:
Mình: reng...reng...reng!
Em : a lô ạ
Mình: ah anh tên là đề ko phải lô.
Em: anh muốn gì ah
Mình: anh bạn anh vâng đây rảnh ko đi chơi với anh.
Em: dạ em treo bím đi tu một time anh thông cảm
Mình: uhm thế anh xin lỗi vì làm phiền em ( giọng rất chi thê lương + ảm não )

1 lát sau cô bé gọi lại như vừa nhận ra giọng mình, thế là em ấy tự set cho cái kèo luôn, cũng mừng thầm trong bụng, con nhóc cũng còn nhớ tới mình. Xách chiếc xe cà tàng phóng ngay lên đường cho kịp. Em này không những xinh mà còn rất có duyên và skill cũng good thì các bác biết rồi không cần nói nhiều nữa.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m59
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn như 1 thiên thần, rất teen, nhí nhảnh và có nét dâm ngầm đấy nhé.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, ngực đẹp, da trắng.
V2: thuộc dạng người dây cây cảnh nên eo rất đẹp
V3: Doggy ngon lành , em này đúng là sinh ra để doggy dậy mấy thế mà thực hành chuẩn luôn
Service: Đúng chuẩn gái gọi, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Ngọc Tình
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 24h

Price: 500k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
N

ngọc tình

Guest
Em này mặt dễ thương, xì tin lắm, dáng mi nhon, da trắng, có điều chiến hơi nhanh, đến và đi trong khoảng 15 phút.
Cám ơn a nha ,mà a nàk làm gì có dụ e đến và đi nhanh vậy a có nhớ lộn k dạ nếu a k lài lòng với e điều gì a nói e có e sẽ chịu còn e ở lại hay đi nhanh là do khách mà a ,e rất mún giữ khách chứ k phải đi một lần rồi thôi hài lòng khách đến vừa lòng khách đi mà a,a nói vậy ngta hiểu lầm thì tội cho e lắm:(:(:(

lovegirl

Cám ơn a nha ,mà a nàk làm gì có dụ e đến và đi nhanh vậy a có nhớ lộn k dạ nếu a k lài lòng với e điều gì a nói e có e sẽ chịu còn e ở lại hay đi nhanh là do khách mà a ,e rất mún giữ khách chứ k phải đi một lần rồi thôi hài lòng khách đến vừa lòng khách đi mà a,a nói vậy ngta hiểu lầm thì tội cho e lắm:(:(:(
Anh chỉ góp ý cho e thôi, a hok rảnh đặt chuyện ra làm khó j em đâu. Chúc e 8/3 zui zẻ, có nhiều anh tới ủng hộ.

N

ngọc tình

Guest
Anh chỉ góp ý cho e thôi, a hok rảnh đặt chuyện ra làm khó j em đâu. Chúc e 8/3 zui zẻ, có nhiều anh tới ủng hộ.
A góp ý thì e rất cám ơn,nhưng em luôn cố gắng làm hết khả năng của mình để phục vụ để đôi bên được vui a vui e cũng vui ,còn chuyện vào ra 15phút thì a coi lại giùm e chuyện đó chỉ e với a biết rõ nhất mà a,a nói thì e sẽ xin ghi nhận nhưng đúng vậy k thì chắc e k cần nói thêm gì nữa ạ ,a hiểu điều đó mà hả,cám ơn a đã ủng hộ ạ.:)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom