500k Gái Gọi Ngọc Vy Xxx975 - Hàng Mới Tháng 9

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay cuối tuần thấy ngứa ngáy trong người khó chịu. Tan sở liền lôi ngay ra list các em mới xem em nào chuẩn bị lên sàn đây. Sau 1 hồi lựa qua chấm lai5b cũng chọn được một em. Đầu dây bên kia là một giọng nói nhẹ nhàng "nghe dạ bảo vâng". Vậy là setup được cái hẹn ở xxx.

Phi đến nơi, may quá còn 1 cái phòng. Vào trong tắm táp đợi em ý. Được 5' sau thì có tiếng bước chân, mình nhanh chân ra mở cửa. Đập vào mắt là 1 em cao ráo phải tầm 1m65. Đoán ngay là em Ngọc Vy liền kéo em vào.

Em ý thấy mình đang tắm, liền ra ngoài lấy cho mình cái khăn, còn lau người cho mình nữa. Cứ như là đang đi vs người yêu vậy. Em rất ngoan hiền, dễ bảo, không giục giã. Đặc biệt rất biết lấy lòng người khác. "Ông xã của em đẹp dzai quá", "Chuối của anh ngọt thật đấy". Em bú liếm, đá bi. Ôi! Một cảm giác đê mê khó tả.

Được một lúc, mình đè em ý ra hôn hít, bú, liếm. Em rên khe khẽ, nghe thật kích thích. Sau đó thì đeo bao vào chiến. Hôm nay không đem gì để chụp nên xài đỡ ảnh của em.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: mũi cao môi mộng, xinh xắn, sang chãnh như những em hotgirl với thời trang sành điệu.
V1: hệ cam lai bưởi săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng cũng thuộc dạng mình dây.
V3: cái này căng đầy nhựa sống, nhìn em nằm úp trên giường chỉ muốn nhào vào ngấu nghiến
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: ngọc vy
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Heaven

Hàng đẹp, nhưng em chon ks ghê quá, tụt cảm xúc, đến nơi lấy Phòng xong mà phải trả tiền đi vê, đành xin lỗi em no vây.
Em shamny hơn tuần này ko ll được, buồn.

H

Handsome2289

Guest
Em này cũng đã check. Phái nói là body ngon tuyệt

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom