400k Gái gọi Quỳnh búp bê xxx731 - Cặp tuyết lê của em ngọt lịm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Biết bao Bướm lả ong lơi
Cuộc say đầy tháng, trận cười suốt đêm
Dập dìu gió lá cành chim
Sớm đưa Tống Ngọc, tối tìm Tràng Khanh
(truyện Kiều- Nguyễn Du)

Ngấm kiều lúc nửa đêm, cái thằng cu em của em nó vùng dậy, hất hàm với em: "Mày có cho bố mày đi đ.ị.t hok thì bảo, mốc con mẹ mày rồi"
Thôi được rồi, em cứ ngủ đi, mai anh đưa đi check.

Sáng hôm sau, lục tung danh bạ,album ảnh, tin nhắn, đập vào mắt em là em Quỳnh búp bê. Sau khi set được kèo thì khẩn trương chải cái đầu, làm tí nước hoa, xỏ đôi giày vào đóng thẳng về xxx, vùng đất màu mỡ trù phú nhờ tinh dịch cộng dâm thủy bồi đắp lên.
10 phút sau có mặt tại khách sạn, chờ thêm 10 phút nữa cho em Quỳnh búp bê lên.

Ôi vãi cả hàng, đập thẳng vào mắt em là quả vú căng và mịn.
- Anh hok nhìn em mà nhìn đi đâu đây?
- Ơ ơ ơ...
- Ơ ơ cái gì thế hihi

Chả nói chả năng gì, em nó lao đến đẩy mình ra giường. Sói chỉ kịp ú ớ : Ơ ơ em....
THỤTTTTTTTT
Miệng em nó đã ngậm nửa đầu cu của mình rồi. Sói còn đéo biết là nó cởi quần mình lúc nào cơ.
Thế là cứ nhấp nhô cái đầu, bú bú liếm liếm, con cu của em căng lên đến tột đỉnh vì kiểu vừa bú vừa nút.
Nở to như chưa bao giờ to như thế, mình đéo chịu được nữa đẩy em nó ra.
Vạch cái áo mỏng dính của em í ra, bú lấy bú để, ôi vl` sao lại có quả vú căng và tròn thế này.
Thế là cứ hùng hục mình bú, em ý thì cứ gào lên.
Vừa quần nhau trên giường, vừa cới hết đồ ra.
Như con thú điên dại, mình nhanh tay móc cái bao cao su thủ sẵn ở đầu giường và nhanh chóng bịt lỗ Châu mai.

Vừa căng vừa nóng hôi hổi, Sói đút thẳng vào bym của em í, dường như hơi quá cỡ so với em, dù nước nôi chảy tè le ra háng nhưng em í vẫn kêu á 1 cái.
Thế là cứ hùng hục như trâu phá mả, hết tư thế ... lại đến tư thế...
Em ý luôn mồm: Anh ơi nhẹ thôi kẻo nát bướm em.
Mình lại có cái tính càng cấm càng máu, thế là càng đúc mạnh hơn, em í thì kêu ác liệt hơn.
Nhấp thêm 1 lúc, em í đẩy mạnh mình ra, chả biết nước nôi ở đâu phun cả ra giường, trắng đục đục, mùi ngai ngái
Há há há thế là ra rồi.
Được nước, em lại cắm vào phi tiếp và điều gì đến cũng đến.
Em phun như mưa vào bao, chợt nghĩ cũng khó chịu, giá mà được phun thẳng vào lỗ bým của em í thì chắc sướng hơn nhiều.

Nằm vật ra, 2 anh em thở hổn hển. Em í cắn vào tay em một cái: Anh như con trâu điên í, làm em thở hok kịp. Sói cười ha hả: Ai bảo l` em khít quá, làm anh sướng. 2 anh em nằm tâm sự một lúc rồi đi tắm rửa, kết thúc 1 buổi check hàng sướng ngoài mong đợi.

Đánh giá
Face: em xinh đến nỗi như 1 nàng tiên, mũi cao, môi mộng, chúm chím,mắt liễu mày ngài, nhìn đầy vẻ dâm dục, cuốn hút ngay đối phương
V1: bánh bao lai dưa hấu, to đến nổi tay bóp không hết luôn. Quá thích
V2: có lipit nhé, thuộc dạng xôi thịt
V3: cái này của mấy em xôi thịt thì khỏi nói rồi, nó to cực kì luôn, doggy là out ngay 1 nốt nhạc.
Service: Nhiệt tình yêu nghề, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông Tin
Gái gọi: Quỳnh búp bê
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h - 22h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Đảm bảo v1 hàng thật 100% nha các bác. Nhìn thôi là muốn out mẹ nó rồi.

D

DejaVu

Guest
Vừa đắm đuối cùng em gái xì teen căng mọng nhất hệ mặt trời. Anh em ghé ủn hộ em @quỳnh búp bê nhé, vì ẻm làm đến hết 29 Tết là nghỉ rồi (hơi tiếc khoản này, ước gì em trực Tết - anh thuê phòng tháng ở đó luôn, hehe). Sẽ có bài report cho em và các anh em checkers tham khảo vào ngày mai nhé, thân ái :cool:

S

số_7

Guest
Vừa đắm đuối cùng em gái xì teen căng mọng nhất hệ mặt trời. Anh em ghé ủn hộ em @quỳnh búp bê nhé, vì ẻm làm đến hết 29 Tết là nghỉ rồi (hơi tiếc khoản này, ước gì em trực Tết - anh thuê phòng tháng ở đó luôn, hehe). Sẽ có bài report cho em và các anh em checkers tham khảo vào ngày mai nhé, thân ái :cool:
Hóng rp của bác vú heheh

Này nhé,đi check chứ chứ có phải đi cải tạo đâu mà ngoan "phải nằm im".Hai tay e thủ chặt,giống như e bị híp,2 chân khép kín ......có hôn có sờ đc gì đau mà nói vậy.A có người bạn cũng đã đi e roi,nói mà a ko tin Nen moi gặp e thử,
E nói lại đi nhé : KO NẰM CHO HÔN,KO ĐC SỜ VÙNG KÍN ( đi chơi,thư giản gặp e như vậy ae checker tụt hứng hết)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom