400k Gái Gọi Quỳnh Nhi Xxx147 - Thạc Sỹ Kèn Sáo Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lời đầu tiên xin gửi đến lời chào tới các bạn các anh các chị...cùng toàn thể đồng dâm.

Hôm nay em thấy bồn chồn phải chăng chym đã thèm l rồi sao,tiếp theo là lướt qua và ngó ngàng tới diễn đàn để lấy cái chiều thằng em sau bao ngày bị thằng anh cho bỏ đói. nghe danh về thạc sĩ thổi kèn từ ông anh đã lâu mà chưa một lần được thử nghe vẻ có nhiều tài lẻ cùng với cái nghệ danh có vẻ kêu nên quyết định hnay phải cho thằng cu một bữa thật no say mới được mà ko say ko về.sau khi mọi thủ tục ban đầu thành công thì cũng là lúc di chuyển đến địa điểm,trong lòng lúc này đã thấy rạo rực và hồi hộp vô cùng k biết hnay mình sẽ được thưởng thức như thế nào đây.

Cuối cùng thì cũng được gặp em nhìn cũng có vẻ là ấn con nhà bà tượng đấy nhỏ nhắn xinh xắn và dâm ứ chịu được ý,vừa bước vào phòng cái đã lấy tay sờ chym mình rồi ôm lấy mình rồi khoản này đánh giá là được có vẻ đã hợp tác ngay từ đầu đây.chém đôi ba câu xã giao là em đã kéo mình vào wc tắm rửa lau chùi súng ống chuẩn bị đạn dược để sẵn sàng chiến đâu.phần tiếp theo chắc em k phải tả thêm là gì cả sợ các bác bị kích thích k chịu được lại ném gạch đá vỡ đầu em thì chết chỉ rút ngắn gọn chốt hạ lại là em nó bị thèm chym mãn tính đấy bác nào giỏi hơn em thì chữa giùm em nó phát chứ em xin bái phục ạ.kết thúc buổi cho thằng cu em no say, hẹn gặp lại vào một ngày gần nhất.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m55
Face: mũm mĩm, má phúng phính, nhìn rất đáng yêu, nhưng vẫn đậm chất quê chưa lột xác thành gái thành thị
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút, sờ nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: đường cong tuyệt mỹ, vừa doggy mà vỗ vào mông ấy thì hết biết.
Service: Kỹ thuật cũng thuộc dạng quỹ khóc thần sầu, nhưng các bác phải sạch sẽ đó là điều tiên quyết với tất cả các em. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: Quỳnh nhi
Khu vực: Quận 10
Thời gian: 8h - 21h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Jack.

Thêm mấy e ở bên bình tân nữa đi bác sói ơi cho ae thêm nhiều lựa chọn vì gần nhà quá tiện luôn

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom