500k Gái Gọi Quỳnh Vy Xxx696 - Em Hàng Hot Tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Gái gọi cao cấp chắc lại sẽ sôi động hơn khi có em, một nữ hoàng sex làm điên đảo những thanh niên mới lớn gặp em để rèn luyện khả năng giường chiếu, anh em trung niên như mình thì để trải nghiệm kỹ năng sex đỉnh cao, hay các bậc lão thành muốn "Cho tôi xin 1 vé về tuổi thơ" đều chỉ có thể thốt lên: Quá tuyệt vời!!! khi đã gặp em nó :D

Phong cách ăn mặc cực quyến rũ và sexy, body tròn lẳn đúng kiểu mình cá trắm, da trắng ngần, vú to khủng bóp 1 tay không thể vửa được, đầu ti còn nhỏ và hồng hào. Eo ót thuộc loại có da có thịt ôm rất đầm tay. Mông tròn, da mịn, xoa rất sướng, cái bướm thì thôi rồi lượm ơi, bướp khít dường như là chưa có cà vạt cực khít khao cứ chỉ chực bóp nghẹt bất cứ con trym nào muốn khám phá vùng tam giác mật ấy.

Nói đến em phải nhắc đến kỹ thuật make love hoàn hảo, quá tuyệt vời của em nó, liếm láp mút mát khắp nơi trên cơ thể hôn ngực hôn bụng, hôn từ trước ra sau lưng rồi từ sau lưng trở về trước, thổi kèn ngập đốc, liếm cà liếm bẹn, dọn bể phốt bắt giun kim.... tất tần tật từ a-z anh em chỉ việc nằm hưởng thụ cảm giác sung sướng từ dịch vụ của em nó mang lại.

Đến lúc không chịu được nữa anh em đeo bao cao su và chắc chẳng thể kiềm chế được giây phút nào nữa để có chỉ muốn đâm thằng em vào cái bym múp mùm mụp đang mời gọi kia. Chắc chắn anh em sẽ chịu áp lực rất lớn để không bị mau chóng out sớm khi mà cả môt body nóng bỏng đang nằm dưới tầm mắt. Cặp vú to khủng nẩy tưng tưng theo mỗi nhịp nhấp, bàn tay tha hồ mà nắn bóp sờ xoạng cặp ngực căng tròn đấy, quả thật rất kích thích, lại thêm cái bym co bóp cứ không ngừng thít chặt lấy đầu khấc từng nhịp một.

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m60
Face: xinh xắn dễ thương có nét lai nhé, nhìn hơi giống tây với đôi mắt to, chiếc mũi dọc dừa và khuôn mặt rất ngay thơ, thật sự muốn yêu em ngay từ cái nhìn đầu tiên.
V1: hệ cam to tròn, săn chắc, vừa với dáng em, núm nhỏ hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng cũng thuộc tuyp mình dây cây cảnh.
V3: đôi chân thon dài cộng hưởng với chiếc mông cong tạo nên những đường nét đầy quyến rũ nơi em.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: Quỳnh vy
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h – 22h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

thichgai

Body đẹp quá hàng bác sói em nào nhìn cũng thích có dịp sẽ chéc em này mới được

H

Hugo68

Guest
Vừa check lúc sáng . Đẹp tuyệt vời . Trên cả mong đợi .
Nhớ.... e nữa rồi ....
A sẽ sớm thăm em thôi ...Vy ơi .

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom