500k Gái gọi Tú Anh xxx082 - Hàng mới tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đẳng cấp thể hiện phía trong vỏ máy. Chất lượng tương xứng đồng tiền.

Sau khi có hẹn với em mới thì đi lấy phòng ngay. Chờ em được 10 phút, mình lại sốt ruột, thấy tiếng bước chân và tiếng nói chuyện điện thoại, mình hé cửa ra ngóng, ôi thôi, vừa mở cửa ra thì một bóng hồng đi ra với cái mông thì thôi rồi, vẩy qua vẩy lại bên trong cái váy hoa ngắn bó sát đến đùi, hình như là không mặc chíp, để lộ đôi chân dài và trắng. Em này dáng cao, mặt xinh như thiên thần, vếu thì không biết thế nào vì không nhìn thấy. Eo ôi, sợ quá. Rất tiếc lúc đấy đang mặc quần đùi nên không dám chạy ra, vào thay quần ra thang máy thì em nó đã đi xuống mất rồi. Tiếc. Vẫn biết em đó không phải là hàng của mình nhưng vẫn muốn xin số điện thoại xem em đấy là thế nào. Ngó vào phòng em đó vừa bước ra, thì ra là phòng VIP rộng hơn hẳn phòng mình. Thế này chắc khách đi em này là khách VIP do đó em này cũng là hàng VIP rồi, chắc không có cơ hội chen chân rồi, chỉ biết nuốt nước bọt thôi. Hàng người mẫu rồi. Cái lý tưởng về mặt xinh, mình dây vếu to vẫn chưa thành hiện thực. Thôi, quay về phòng xem ti vi chờ em mình đến.

Cộc, cộc cộc, tiếng gõ cửa của Ngọc. Hé cửa ra thì thấy một em với ấn tượng kha khá, với cách ăn mặc khêu gợi với chiếc váy hở cả lưng cả đùi cả ngực, như để chứng tỏ ngực em to và căng, da em trắng. Thế nên,.... em cũng làm mình nuốt nước bọt một chút. Khuôn mặt em không toát ra một điều gì đặc biệt để lôi cuốn đàn ông. Da em trắng sáng và mướt chắc do được chăm sóc kỹ càng.

Vào cuộc chiến thế nào và kết thúc ra sao thì thôi xin phép không miêu tả nếu không bài report trở thành truyện sex. Cái tạo ra đẳng cấp của em này chính là service. Em biết cách service tốt để tạo cho checker cái cảm giác được sung sướng từ chân đến đầu. Cuộc chiến kết thúc sau khoảng 30 phút in out in out....

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: đẹp tư nhiên với lớp trang điểm nhẹ, đôi mắt hút hồn với con ngươi to đen lấy, đôi môi nhỏ xinh xắn.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: tuy dáng em thon nhưng vòng 3 chắc nịt, căng đét, doggy hết ý
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn chiều khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: liếm lỗ nhị, chơi bi, cho ra miệng 800k/s.

Thông tin:
Gái gọi: Tú Anh
Khu vực: quận 1
Thời gian: 8h – 24h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom