500k Kiều Mi - Chi li từng chi tiết.

Status
Không mở trả lời sau này.

tinhtruongsoca

Member
Công Thần VNanchoi
Chào các anh em đồng chí hướng.
Chiều qua Soca trở lại sài gòn sau 3 tháng xa cách. Vừa trở về chỉ muốn đi gặp mỹ nữ ngay để xả stress sau thời dài trai cấm. Cầm điện thoại lên và đi thôi. Alo, Phải em gái @kiều mi đó không ah? ... vâng em đây. Có mặt tại BG sau 15 phút đặt cuộc hẹn. Nhận phòng xong vội nhắn cho em gái rồi cũng tranh thủ tắm cái cho mát mẽ. Chưa được 5 phút thì nghe tiếng gõ cửa. Em xuất hiện với hình ảnh chiếc váy đen trong rất quyến rủ và hấp dẫn. Mặt nhìn khá xinh và mi nhon. Giọng nói khá nhẹ nhàng và hấp dẫn, đôi môi nhỏ nhắn nhìn chỉ muốn đè lên mà cắn các bác ah. Em bảo mình nằm xuống và chuẩn bị bắt đầu cho cuộc chơi. ĐÔi môi lướt nhẹ khắp cơ thể làm thằng nhỏ căng cứng lên biểu tình như chỉ muốn xung phong ra trận. còn mình thì cũng tranh thủ sờ nắn chăm sóc đôi bòng đào tiên tròn xoe và êm ái. EM chăm sóc thằng nhỏ kĩ càng rồi đeo bao vào chiến thôi. bắt đầu thế chiến mằng chiêu cỡi ngựa qua núi, những cú xoáy của em làm mình chỉ muốn phọt ra ngay thôi các bác ah, những tiếng rên khe khẻ của em như chất kích thích thúc đầy cuộc vui thêm cao trào, nhẹ nhàng ngồi dậy đặt em nằm xuống, chuyển qua tư thế truyền thống mà người xưa truyền lại bấy lâu nay. Phải nói là em nhỏ còn khá khít các bác ah nên làm tới đâu cảm thấy sướng tới đó. được một lúc cảm thấy không chịu nổi nữa vội vàng gác đôi chân em qua lên vai và thực hiện những cú thúc ngựa dồn dập, vang chỉ đên thế thôi các bác ah, thằng nhỏ cũng không thể chiến đấu thêm lâu dài được nữa vội vàng tăng tóc để về đích. Ôi một buổi chiều thỏa mãn đê mê. Đời chỉ có thế thôi các bác ah.
Em đáng giá cho các bác ghé thăm một lần. Cám ơn em và ra về trong sung sướng.
p/s: Lúc nhận phòng các bác nhớ nói với tiếp tân là chọn phòng nào đẹp đẹp ấy nhé! không thôi là người ta xếp phòng bình thường ráng chịu(hihii)
Link Kiều mi đây:
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-kieu-mi-xxx507-duyen-dam-chieu-khach.10507/.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom