Mối Tình Đâu Của Chàng Sinh Viên ( Truyện Có Thật)

20-11 tới
Năm nay có những em sv khoa mới
Văn nghệ rôm rả
Lớp tôi năm nay chỉ có mình tôi tham gia
Các tiết mục của các lớp lần lượt
Đến lớp của V vs Mai
1 team 12 con bướm bay phấp phới, em nào em nấy múp rụp, từ e mập nhất cho đến em ngon nhất, tất cả như hoàn hảo
Lũ sv dưới nhao nhao, hò hét huýt sao ầm ĩ
Lạnh quá các người đẹp, 1 vài boyzz khoa CN hét
Trời ơi, ồ....
Tôi đứng sau cánh gà, nhìn lên chỗ V
Em cũng quay lại nhìn tôi, nở nụ cười! Tôi gật đầu
Tiết mục của tôi gần cuối, sau 2 tiết mục nữa là đến
Vẫn 1 bản r&b nhẹ nhàng, à quẻn ko viết , thằng Quang bạn t là 1 tay guitar điêu cmn luyện
Cả sân trường reo hò cổ vũ khi mình bc lên, như sao :)))
1 số ánh mắt quen thuộc, còn lại các em sv mới ngơ ngác nhìn
Tôi cũng dơ tay vẫy vẫy, Quang bê ghế ôm đàn ngồi cạnh
...
Sau tiếng hò hú là
Im lặng
... Hát
"Căn gác nhỏ 1 ngày mưaaaa, ko gian tĩnh lặng, như trong giấc mơ
Anh vẫn nguyện cầu màn đêm, tìm về nơi xa, nơi đó có em...
Tiếp theo đó là những gì ae tụ đoán nhé
Hehe
Xong 1 ngày 20-11 mệt mỏi
Đâu lại về đó
Tôi bước về phòng
Về đến phòng điện thoai reo lên
Alo anh à,
Uhm anh đây
Nay Mai đi làm,mai mới về e qua p anh nhé ở nhà mình chán lắm
Ok, có cần a qua đón ko
Dạ ko cần em tự qua ah
Thôi lại mệt rồi ahihi
5 phut sau V xuất hiện
Phòng trọ của tôi là ngôi nhà cấp 4 của 1 cặp vc , họ có nhà mới là chung cư nên ko bán căn nhà này mà cho thuê, tôi may mắn thuê đx căn này nên cũng thoả mái
V đến, tôi đang đắp chăn xem phim trên con laptop
Em khép cửa nhẹ nhàng
Cũng lâu rồi í, phải mấy ngày liền chưa đc động da thịt, phải nói là thèm thuồng vcl
Chẳng nói chẳng rằng, em cởi chiếc áo khoác mỏng, phi thẳng vào trong chăn cùng tôi
Em nhớ anh lắm
Vừa nói V vừa hôn tôi, tay chân em cũng khua loạn lên, tôi mặc kệ, để em chủ động
A cũng vậy
Tay tôi luồn xuống chiếc quần ngủ mỏng của em, bàn tay ấm áp, V hôn tôi, em kẹp chặt tay tôi giữa háng của em, mông em đung đưa, cọ xát vào bàn tay ấm nồng, ngón tay tôi bắt đầu làm ảo thuật, chiếc quần lót ren màu hồng e ấp khỏi chiếc quần ngủ đang dần lộ ra
Hôm nay nhiều fan nữ hò hét khi anh hát xong lắm nha V vừa nói vừa thổi vào tai tôi
Rùng mình, cảm giác trỗi dậy
Sắp mất anh rồi đấy, tôi cười :)))
Em thấy cứ mỗi khi anh hát trước mọi người là rất có sức hút, em cũng thế... Chẳng biết giữ nổi a ko nưa
Hi, đò ngốc, em ko giữ anh thì ai giữ anh
Bàn tay tôi xoa nắn bờ mông căng tròn của V, mịn màng, thi thoảng xộc thẳng tay vào khe bướm của nàng mà kéo 1 đường, V rùng mình
V chồm lên người tôi
Thủ thỉ, hôm nay em phải vắt kiệt sức anh vì anh dào hoa lắm, anh biết ko, nhưng đó lại là điểm em yêu anh
Từ lúc bào chiếc quần ngủ đã bị cởi phăng, chiếc xilip ren hồng ẩn hiện sau đó là những sợi lông lồn đen nhánh, V biết chăm sóc cô bé của mình lắm, cả Mai nữa, chắc 2 đứa hay cắt tỉa cho nhau =))
V bắt đầu vén áo hôn ngực, đá lưỡi vào 2 đầu ti tôi, em nhẹ nhàng như chú mèo con vậy, lồn em chạm vào con cặc tôi, em kéo quần tôi xuống để lộ chiếc quần sịp đang giam giữ 1 con quái vật, em vừa đá lưỡi vừa ma sát cu tôi với lồn em
Tôi kéo chăn phủ lên người V , trời càng lạnh thêm
V trườn xuống sâu hơn, em nhẹ nhàng vạch quần tôi, ngậm con cu tôi trong chiếc miệng xinh xắn, cảm giác ấm áp khi đc chiếc miệng kia bú liếm
Con cu tôi căng cực, V mút mát, mân mê thi thoảng em nựng nhẹ 2 hòn bi ve của tôi, cứ thế, tưởng chừng như sắp out trong miệng em vậy
Tôi đưa tay, luồn qua chiếc áo ngủ, đôi vú săn chắc, tôi gẩy ngón tay nhẹ nhàng lên 2 đâu vú đang teo tóp , nó dần bừng tỉnh
Bỗng V chồm tới, cặc tôi đã lọt vào trong âm hộ em từ lúc nào, cảm giác ấm áp, co bóp
Ư ư, V nhấp 1 cách thô bạo, quần sịp tôi vẫn chưa cởi hết,
Anh thích hờ hững mà hi
Đúng rồi, yêu em
Em cũng thế...
Cả hai quện vào nhau
V nhấp nhổm, tiếng ót ét phát ra từ căn phòng trong đêm nghe gợn mùi nhục dục
Nc lồn V chạy nhiều
Ư ư ư, V vén hẳn chiếc quần xilip ren qua 1 bên, em như chú mèo con bị bỏ đói, còn tôi như con sói hoang khát tình
Mông em, cơ thể em đong đua liên hồi, mặc kệ trời mưa lạnh giá, sau vài cú nhấp là nóng ran người
V bỗng rút lồn ra khỏi con cặc tôi, phụt 1 cái
Anh đẩy xe bò nhé, V cười
Tôi choàng tỉnh
V cúi xuống bú con căc tôi, bao nhiêu dâm thuỷ em đều bú sạch
Phải nói độ dâm ngang Mai
Ở gần em tôi mới phát hiện thêm nhiều điều thú vị
Tôi gật đầu
Tôi đưa miệng tới lồn V , liếm láp, cơn khát tình hừng hực, tôi tách nhẹ mép lồn V bằng cái lưỡi của mình, đá nhẹ vào hột le nho nhỏ, em nhiều dâm thuỷ, càng nhiều tôi lại càng khoái, bú hết
Chóp chép, tiếng quét lưỡi môiz lần khiến V rên ư ử, quằn quại
Ko biết em nổi da gà vì sướng, lạnh hay cả 2
Anh làm em sướng quá S ơi, tiếp đi anh
Em..em yêu.... Aaaa

sondaicaok

Người ta nói tình yêu và tình dục thường gắn liền với nhau... Điều đó chuẩn đéo có gì để nói, nhưng tình dục để mà cả 2 cùng đạt cực khoái thì nó lại là 1 nghệ thuật
Nó đơn giản như những dòng tin nhắn của vợ với chồng ví dụ như
Hôm nay em có quà cho anh nè, kèm theo bức ảnh nửa kín nửa hở kèm chiếc váy ngủ mập mờ, nhắn cái tin đó đúng lúc ông chồng đang làm việc, tôi đảm bảo nghỉ cmn việc về nhà quất nhau liền
Hoặc như kiểu , ông chồng đi làm về thấy vợ đang nấu ăn, mặc chiếc áo sơ mi của mình, no bra, chỉ duy nhất quả quần xilip ren or chữ T thì đm thôi rồi...
Nói chung là có rất nhiều cách để giữ lửa tình.. Kể cả đôi lứa yêu nhau cũng thế!
...
V rùng mình, con cặc của tôi đã rúc vào âm hộ em từ lúc nào
Vén chiếc quần lót sang 1 bên, tôi hì hục , nhấp nhổm trên đôi bờ mông của em.. Tôi rướn người , 2 tay nắn 2 bầu ngực của em, hôn nhẹ lên lưng em, cặc tôi vẫn thò ra thụt vào liên hồi, từ nhanh đến chậm lại nhanh.. Cảm giác thôi thúc co bóp mãnh liệt
V thở hổn hển
Em trao tôi thể xác cũng như trái tim của mình, tôi phải trân trọng nó như Trang vậy..
V nắc nhẹ mông.. Mông em săn , trắng trẻo, tiếng ót ét của sự chung đụng xác thịt tuyệt mĩ, em ứ nhẹ, tôi phê pha
Tôi đổi thế, em ngồi trên tôi, nhấp nhổm , lắc eo, uốn éo cho âm hộ co bóp chặt lấy con cặc tôi, em vuốt ve khuôn mặt, mái tóc, rồi 1 nụ hôn nồng cháy trên môi tôi, tôi mê dại, thọc tay qua chiéc xilip của em, mê man nắn bóp bờ mông, lia ngón tay qua lỗ nhị em, chạm nhẹ vào mép lồn em ướt nhẹp đang cố bóp chặt lấy con cặc tôi mà nhấp nhổm
Đêm nay mong sao đừng trôi nhanh quá, cảm giác này muốn giữ mãi nơi đây
Tôi muốn tất cả những người con gái tôi yêu đều hạnh phúc
Cả về vật chất lẫn tinh thần
V thò tay qua chiếc quần xilip, mân mê hột le nhỏ xinh, tiếng ót ét ngày một rõ ràng..
Tôi đã cố hế sức kiềm chế để ko out nhưng rõ ràng, điều đó rất khó
Vân vs Mai
2 cô nàng, tôi đã thịt cả hai
Độ make love của cả 2 có lẽ 1 9 1 10
Tôi gập người, mute trọn đầu ti của V
Tôi dập mạnh, vật V xuống nệm, tôi biết tôi sắp out
A bắn vào mặt em nhé
V ngượng ngùng , gật đầu
Tôi hùng hục , con căcj ướt nhẹp vì dâm thuỷ thúc liên hồi vào cái lỗ lồn bóp chặt của V ,
Phạch phạch phạch phạch!
Tôi biết mình sắp out, cúi xuống thì thào vào tai V
A yêu em
Em cũng yêu anh, anh địt rm sướng lắm...a A a!
Tôi nhanh nhẹn cầm lấy con cu bóp chặt bao quy đầu, đua lên mặt V
V nhắm mắt, há mồm
A a a anh ra nè, ôi sướng quá a
Từng dòng tinh khí trắng đục nóng hổi phun trào trên mặt V
V bú liếm đầu khấc con cu tôi 1 cách ngon lành
.. Cả 2 nằm nghỉ 1 lúc rồi lau rửa
Vậy là chúng tôi làm tình và đụ nhau được hơn 1 tiếng đồng hồ
Giờ là 11 h
Cả hai đều mệt mỏi trong sung sướng
V thay đồ
Cả 2 rúc trong chăn, tôi chỉ mặc cái quần sip còn V thì nude, em ôm chặt lấy tôi
Lồn em cạ vào chân tôi, cặp chặt lấy
Tay tôi nghịch ngợm đầu vú em
Chúng tôi nút lưỡi nhau ròi chìm vào giấc ngủ, trong tư thế bóp vú và nắm cu <3

sondaicaok

Lại 1 ngày nữa trôi qua
V cứ rảnh lại qua phòng tôi cơm nước, khi thì cả 2 em đều qua , V và Mai
Các em cứ như thiên thần vậy, líu lo
Có mọt hôm tình cơ tôi nhìn 2 em đang rửa rau, V mặc quần ngố, Mai cũng vậy, cả 2 em đều để hở 2 chiếc xilip ren 1 đỏ 1 đen ra ngoài
Vớ tay lấy điện thoại tôi chụp lại mấy bức hình để trong máy
Mông 2 em trắng tinh, khe đít của Mai rõ hơn V xíu
Hai em líu ríu chuyện trò mà ko để í đến 1 thằng đàn ông dam dang như t đang ngồi tự sướng vs chiếc smart phone
Phải nói rằng cuộc sống này, sự kích thích đến từ những điều nhỏ nhặt nhất
Chỉ cần lộ lộ 1 xíu là thằng cháu nhỏ lại vùng dậy ngay
Đây cũng là cái sở thích kì dị của t
Ko phải như mấy thằng bệnh hoạn chuyên đi ăn cắp đồ lót về để nấu cao nghe các bác :)))
Có 1 hôm V về quê.. Trước khi đi cũng làm cái nhẹ nhàng
Sau đó là Mai sang phòng t luôn
Mai biết tính tôi , nên em mặc 1 chiếc coocse mỏng nhìn xuyên núm ( đúng gái ngành)
Bên trong quần là chiếc xilip chữ T có hình chú bướm vàng nhìn gợi đòn lắm ae à
Mai qua phòng tôi, em nhào lên tôi như lâu rồi chưa đc ngửi hơi tôi vậy
Em thì thao vào tai tôi
Mình vui vẻ nhé anh, V về r
Lại là cái trường hợp này
Ai đó có thể giúp tôi ko :)))
T khẽ gật đầu
Mai hôn cổ tôi
Tho tay vào trong lồng ngực tôi, tôi khẽ lấy chân khép mạnh cánh cửa
Mai vồ vập lên thân thể tôi, em rúc đầu vào áo tôi, bú liếm điên cuồng 2 đầu ti tôi
Tôi ngã xuống nệm, em đè lên, vén áo tôi lên và bắt đầu mơn trớn
Hôm nay em xịt loại nước hoa vị nhẹ, hương thoang thoảng ngất ngây
Tôi lim dim tận hưởng
Tay Mai thò xuống đũng quần tôi, thọc vội vàng và nắm lấy con cu đang cương cứng
Nhớ anh lắm!
Tôi ko quan tâm, việc là đang tận hưởng
Mai cởi quần tôi ra, con cu trong lòng bàn tay nhỏ bé đang căng phồng, tinh đầu đã rỉ ra 1 ít
Mai lấy ngón tay trỏ chấm nhẹ lên đầu cu tôi, kéo ra 1 ít rồi đưa lên chiếc môi xinh mút mát
...

Chiếc quần lót màu vàng in hằn trên mông Mai, Mai đẩy tôi ngã xuống giường, bàn tay em mơn trớn vuốt ve mặt tôi, mò xuống ti tôi, mân mê, đưa đẩy, cặc tôi đã cương cứng phập phồng, Mai nói khẽ
hôm nay 2 ta sẽ hết nấc...
tôi nhẹ nhàng gật đầu
chẳng biết chuyện tình 2 tay này còn tiếp diễn đến lúc nào nữa, chẳng biết nếu V có phát hiện ra liệu em có tha thứ cho tôi hay không?
đây là câu hỏi bị dằn vặt nhất trong tâm trí của tôi, từ lúc quen Mai , cái đêm ở nhà nghỉ đó...
cái kim trong bọc lâu ngày cũng phải lòi ra, câu nói của ông cha rất chính xác, tôi rất sợ điều đó,đó là 1 sự phản bội, 1 lỗi lầm rất lớn của tôi nếu Vân biết được chuyện này, còn Mai, Vân, 2 đứa, sẽ ntn?....
cũng chẳng còn thời gian để nghĩ những chuyện đó, Mai đã đặt lên môi tôi 1 nụ hôn nồng cháy, mặc dù em là gái dịch vụ, nhưng cảm tưởng những trận mây mưa với tôi, lại đem lại cho em nhiều cảm xúc hơn là những lần phịch với khách, có lần Mai còn xuất dâm thủy ướt hết bụng tôi khi em ướn người lên cho tôi liếm láp âm hộ
lần nào cũng nhiều, lần nào cũng đê mê, cháy bỏng...
1 nụ hôn nồng nàn đánh tan những sự việc tôi đang nghĩ trong đầu...
1 nụ hôn như bao nụ hôn khác của Mai, mặc dù đôi môi của em ngậm ko biết bao nhiêu con cặc của thiên hạ rồi, nhưng nó vẫn ngọt, vẫn mọng như trái cherry đầu mùa vậy,
đó ko phải là sự kì thị, mà đó tôi nghĩ, nó đích thực là tình yêu mà Mai dành cho tôi, nó nhẹ nhàng, ngọt ngào, quyến rũ như cách em mặc đồ, cách em mơn trớn tôi 1 sự tinh tế, nhẹ nhàng, và mãnh liệt trong từng cảm xúc
tôi có thể cảm nhận tình cảm đó từ những cú nhấp liên hồi, hú hớ điên dại đê mê, ánh mắt gợi tình , toát lên nét dâm đãng, nhục dục và sự sung sướng khi em ở bên tôi
đôi môi em vẫn đưa nhẹ nhàng qua đôi núm vú của tôi, tay tôi lúc này cử động, tôi mạnh , nhanh móc thẳng bàn tay của mình tuồn qua lớp áo hở hang của Mai, nhẹ đưa mép bàn tay vào khe ngực đầy đặn trắng nõn của cô ấy
vuốt ve, tôi vén 2 lớp áo ngực mỏng để lộ đôi núm vú thâm thâm, nhưng vẫn còn tí ửng hồng, em ... đã qua rất nhiều người đàn ông khác, nhưng em lại có thiện cảm với tôi, đó là sự si mê, sự say nắng cảm gió, hay là cảm tính của em mách bảo, tôi là người đàn ông có thể mang đến cho em nhiều khoái cảm
Tay tôi len lõi qua lớp quần dài mỏng của Mai, áo trên thân đã tuột xuống. 2 núm vú lộ rõ sau lớp coocsee mỏng tanh
quần Mai cũng tuột xuống. để lộ ra hình chú bướm vàng kèm theo đó là chiếc quần silip gợi dục màu vàng,
đó là thứ khiến tôi thèm muốn. muốn vạch nó ra để đụ. để bế bồng, muốn nhét nó vào miệng của Mai, như những thước phim bạo dâm trên mạng mà tôi hay mò mẫm
điều đó sẽ xảy ra, ngay lúc này, trong phút giây này, tôi và Mai, và tại căn phòng này, em hãy làm 1 con điếm của anh nhé!
tôi cởi chiếc quần lót khêu gợi đó, đưa lên mũi hít hà, Mai ngạc nhiên
em tưởng, anh... anh chỉ thích, vạch...
hôm nay anh đổi món :D
Mai cười, nụ cười đẹp... mềm mại lắm, nhưng số phận sóng gió quá...!
Tôi cúi mình, trườn xuống hông Mai, tay em đang nắm chặt con cu của tôi mà sóc lên sóc xuống..
tôi vươn mình, đưa đầu lưỡi rà từ rốn em xuống đến mép âm hộ em , mùi thơm nhàn nhạt, cùng với mùi ngái ngái của dâm thủy càng khiến tôi đê mê...
tôi hít hà, thổi nhẹ 1 luồng gió vào 2 mép lồn đang khin khít rỉ nước nhờn của Mai
em rùng mình, người nổi da gà... bỗng nhiên tôi quay người
69 em nhé...
ko cần nói Mai cũng biết. đó là tư thế gì,
em gật đầu, cầm lấy cặc tôi trong tư thế 69, sục thẳng vào mồm, mút lấy mút để, bú tóp cả má lại
chắc cũng đã khá lâu em ko đc làm tình với tôi
chắc em nghiện.... =))
tôi banh mép lồn của Mai ra, từng dòng dâm thủy chảy nhẹ, tôi đưa lưỡi, liếm nhẹ vào 2 môi lồn của Mai, em lại rùng mình, nước lồn lại tuôn ra, đục đục, em càng bú buồi tôi bạo hơn, em đá 2 hột cà của tôi đến nỗi tôi phải nói
nhẹ thôi em ko bung trứng của anh đấy =))
hơ.. em xloi ạ....
:)))
đó là cách làm tình khá là bất ngờ và vồ vập, mà chỉ có tôi mới nghĩ được ra cái cách làm tình vồ vập đó
trong tình yêu đôi khi cũng cần có cái sự táo bạo và bất ngờ
tình dục cũng thế, người ta gọi là đâm lén nhưng hiểm và phê ahihi's
Mai thích những món đòn đó của tôi ( Vân cũng thế nhé ae)
tôi đá đầu lưỡi vào thẳng trong lỗ lồn Mai, móc, ngoáy, nước lồn Mai ra khá nhiều, ngậm con cặc tôi mà em cứ ư ư ư, trong miệng
đó là sự sướng đỉnh điểm
tôi chà nhẹ chiếc lưỡi tinh quái của mình qua hột le của em, bỗng lưỡi tôi thu cứng lại, gảy liên hồi trên hột le em
Mai rùng mình liên tục, em nhả cặc tôi ra, chợt em liếm mạnh nơi lỗ nhị tôi, thổn thức
sướng quá anh S ơi
em sướng á a a ....
tôi tách môi lồn em, chà lên hột le em, lưỡi tôi đá dọc âm hộ em, vét sạch ko còn chút dâm thủy nào , người ta gọi là lồn sạch :)))
điều gì đến cũng đến
tôi đút con cặc cương cứng đến mức như sắp nổ tung của mình vào lồn Mai, ko quên mang bao nữa ae à :))
chiếc silip hình bướm vàng tôi để ở đầu giường giờ đc phát huy công dụng, tôi nhét vào mồm Mai, chơi kiểu truyền thống, tôi đẩy, em rướn người, mồm thì ngậm silip kêu ra những tiếng khó nghe
ú .. ớ.. e. uuu
tôi đẩy rất nhanh và mạnh, cúi xuống hôn môi em qua lớp silip mỏng khêu gợi, đôi lưỡi đá nhau qua lớp vải mỏng của nó
mùi thơm của đồ mới giặt, + mùi ngái nồng của nước lồn đã khiến nó tạo thành 1 hương vị cực kì khó quên của những bữa tiệc tình dục hơn cả phim ảnh của cả tôi, Mai và Vân :)
tôi đẩy liên tục, tưởng chừng như đây là lần cuối cùng tôi được địt Mai
tôi ko giữ sức, Mai cũng chẳng mệt mỏi, em cũng mạnh bạo như tôi
Mai ngồi lên tôi, ép lồn em cắm sâu max củ nuốt trọn dương vật của tôi vào lồn em
2 thành tử cung co bóp liên hồi, nước nhờn tiết nhiều, ôm chặc lấy cặc tôi như muốn nói
anh chỉ là của em thôi
tôi địt Mai tầm độ 1 tiếng đồng hồ với nhiều tư thê khác nhau
Tôi buộc tay Mai bằng chính chiếc coocse của em , nguyên 1 sét khiêu dâm đến đỉnh điểm
tôi out ra, Mai vẫn ngậm chiếc silip mà tôi nhét vào mồm em, em quỳ xuống, tôi xuất thẳng đống tinh trùng nóng hổi lên mồm em, phía trên chiếc quần sillip xinh xắn
cả 2 nằm đè lên nhau, ngả xuống giường,,, Thiếp đi trong dục vọng đê mê và rất nhiều thứ...

Xin phép được kết thúc truyện này tại đây
Vì những phần tới nó cũng ko còn gì cả
Và cũng là lí do riêng tư của mình với 2 em Vân và Mai nên mong ace đọc nốt chap này
có thể thông cảm cho mình
còn 1 truyện nữa trong box, mình sẽ cố gắng viết nó cho ace thưởng dâm vui vẻ
mong ace ủng hộ mình cũng như là group vnanchoi nhiều hơn nữa
mặc dù mình ngoài BẮc nhưng tâm hồn luôn hướng về NAm
rất mong 1 ngày nào đó có thể cùng ace offline giao lưu 1 lần
và nhớ đến nick name "Sơn Truyện Sex" là ok lắm rồi
tạm END truyện này nhé các bro

Last edited by a moderator:
Cảm ơn ace rất nhiều đã theo dõi cuốn truyện hơn 1 năm giời mới xuất bản xong của mình
:))
Hy vọng ace luôn ủng hộ mình trong những cuốn tr tiếp theo
Mình sẽ vẫn giữ giọng văn này, hy vọng ace sẽ thích giọng văn này của mình
Cảm ơn vnanchoi, cảm ơn all rất nhiều
Hjhj

Top Bottom