Những Câu Chuyện Kích Thích - 6

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Được chơi gái cấp 2 sướng nhỉ! Không có bác nào chơi cô giáo hay mấy chị mấy cô lúc đang học cấp 2 à.

I/ Học sinh cấp 2 nhịn tiền ăn sáng để “chơi” gái

Một gái mại dâm chia sẻ: ‘Em nhỏ người, gặp mấy ông to em sợ lắm, chỉ thích mấy cậu trẻ con. Có cậu khi vào cứ lập cập gọi bằng chị, thấy con gái khỏa thân thì toát mồ hôi’.
Nhịn ăn sáng một tuần để thành… đàn ông:confused:

Tôi chơi thân với một cô bạn, nhà ở gần chợ Cầu Vồng của quận Đồ Sơn. Thi thoảng tôi hay xuống đây nấu nướng tụ tập bạn bè ăn uống. Bạn tôi có một cậu em năm nay học lớp 9 của một trường cấp hai gần đó. Được biết cu cậu tiết kiệm tiền ăn sáng để cùng đám bạn ra “trung tâm tình dục” tập làm đàn ông. Tụi bạn bảo chúng tao thành đàn ông hết rồi mà mày vẫn còn chưa mở mắt. Không có tiền thì chúng tao góp cho mà đi phá đời” trai”. Bị bạn bè khích bác cộng thêm sự tò mò của tuổi mới lớn nên cậu bé N. quyết tâm đi cùng đám bạn để làm… người lớn!
Địa bàn quận Đồ Sơn có hai trường phổ thông, trong đó một trường là nội trú dành cho con em ở đảo xa về học tập và một trường cấp hai. Tại điểm nóng tệ nạn này, vào mùa hè, các em cứ váy ngắn áo hai dây bê ghế ngồi trước cửa nhà, nhiều cô làm “chim mồi” thì quần áo hở toang hoác đạp xe khắp đường phố. Các cậu bé mới lớn tò mò, há hốc mồm dán mắt vào cơ thể các cô. Nhìn lâu thành ra thèm mà giá lại rẻ, chỉ cần nói dối bố mẹ xin tiền học thêm hay nhịn ăn sáng vài buổi là có thể ung dung đi vui vẻ. N. khẳng định: “Quá nửa con trai trường cấp ba ở đây thành đàn ông hết rồi, nhiều thằng mới học lớp 8, lớp 9 đã biết mùi đời rồi chị ạ”.
H. một học sinh cấp ba đã có thâm niên “vào đời” từ năm 14 tuổi, tự hào khoe: “Em ở đây, nhà nào có gái xinh, hay em nào mới về em biết hết. Em lên đó share (chia sẻ) hàng, toàn hàng tuyển nên mấy anh quý lắm, thi thoảng còn nạp thẻ điện thoại cho em, cứ dặn có gì ngon lành phải báo anh ngay”.
Tôi hỏi H., cô gái có gương mặt bầu bĩnh khá xinh: “Đi làm có khi nào gặp mấy cậu trẻ con không em?”. Cô cười hồn nhiên: “Nhiều chứ chị, mùa đông ít khách, nhờ có mấy cu cậu ấy kéo lại chứ không thì bọn em móm, mà hơn nữa các cậu ấy trẻ, phục vụ nhẹ nhàng không mất sức nên bọn em cũng thích”.
L., một cô gái có vóc dáng nhỏ nhắn, thì bảo: “Em nhỏ người, gặp mấy ông to em sợ lắm, chỉ thích mấy cậu trẻ con. Có cậu khi vào cứ lập cập gọi bằng chị, thấy con gái khỏa thân thì toát mồ hôi”.

II/ Cũng như mọi ngày sau buổi làm việc buổi sáng tôi cùng mấy anh em đồng nghiệp ra quán trà đá công viên ngồi uống chà đá chém gió cho đỡ căng thẳng sau một buổi làm việc. Khi mà anh em vừa ngồi gọi được ly trà đá thì có một top học sinh khoảng 5 người mặc đồng phục trường trung học cơ sở vừa đi đến và gọi liền 5 chai nước C2 và 5 cốc đá. Tôi mới quay sang nhìn thì thấy 3 cậu ngồi còn 1 cậu đang loay hoay tìm ghế và một cậu vừa để ba lô cặp sách xuống miệng vừa nói một trong 3 cậu ngồi trước rằng "trong 5 thằng bạn thân có 4 thằng đã trở thành đàn ông còn mày chưa biết gì là sao.
Chơi với mày chán quá đi " rồi cả nhóm nổi hứng bàn tán tập trung trêu cậu kia nào rủ rê nói nếu mày muốn đi nếu không có tiền anh em mỗi thằng nhịn một hai bữa ăn sáng góp cho mày biết mùi đàn ông là được. rùi nghe chúng bàn rằng làm như thế này thế kia, rùi có cậu lôi trong cặp cái ví chứa mấy cái OK làm cậu bạn kia đỏ mặt nghe và một phần theo phán đoán của tôi thì chắc là cũng hào hứng muốn thử lắm. Những anh đồng nghiệp của tôi trêu đùa thêm vài câu và có hỏi là thế các em đi được nhiều chưa mà nhiều kinh nghiệm thế. một trong những cậu đó nói là thường một tháng nhóm em 4 thằng rủ nhau ít nhất một lần đi chơi gái, rồi nào lại quay sang bảo với nhóm bạn " dkm sao cô giáo chủ nhiệm lớp 6C nhìn mông to vãi sao không chủ nhiệm lớp mình mà để cái bà già sắp nghỉ hưu làm chủ nhiệm chán thật" nói xong cả nhóm cười ầm lên kiểu như là đồng tình với câu nói đó.