Những Câu Chuyện Kích Thích - 9

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
ngày xưa nhà bác em chuyển lên ở cùng nhà em. đất rộng nên nhà em cho nhà bâc cất nhà kế toán. bà chị họ em hơn em 5t . là út. hai chị em thân nhau lắm luôn. có bữa hai chị em rình dc anh chị hai( con bác) làm tình. bắt chước theo. bả rủ em chơi trò người lớn. chim bằng quả ót kạ vào khe l.ồn của bả. em chả cảm giác gì. chỉ thấy ấm ấm. cứ thể hai chị em lúc ko ai vắng nhà là chơi trò đó. có lần chị kêu em mút chim . em tò mò nên trùm chăn rồi chui vào háng bả. lấy tay nghịch khe l.ồn. dựt lông măng của bả nữa. bả kêu em mút l.ồn. em mút y như mút kẹo( con nít mà. biết gì đâu) . chả thơm tho gì. vì hồi đó làm gì có nước vệ sinh. khai khai mùi nc tiểu. bả thì sướng hay sao í mà kẹp mặt em vào L....em ngột thở kêu chị H ơi thả em ra. năm em 10t-11t thì nhà em dọn về sg. hai chị em ít gặp trừ ngày tết
................................
Hồi lớp 7 có ngồi gần 1 con bé, nó không mặc áo lót bình thường mà lại mặc yếm. Lý do tại sao mình thấy là tại tay áo nó rộng, mình hay giả bộ rớt đồ cuối xuống lụm đồ rồi nhìn từ tay áo nó lên nhìn thấy.
Thời đó mình học cũng giỏi còn con bé chỉ học khá thôi, đến 1 hôm kiểm tra nó ko học bài hỏi bài mình, lợi dụng cơ hội mình đòi nó phải cho mình nắm tay mới chỉ, nó đồng ý.
Sau hôm đó mình tha hồ nắm tay nó rối tiến tới vuốt đùi, lâu lâu bóp mông tí. Nó cứ hỏi mình có làm thế này với ai chưa. Mình cứ ngon ngọt là nó dễ thương mình mới làm chứ đứa khác thì đéo bao giờ, nó khoái thế là mặc kệ cho mình sờ.
Mọi chuyện cứ bình thường cho đến 1 hôm đang...
.....................................
Đi xuất khẩu lao động, bị đám trẻ bên Trung Đông cưỡng hiếp.

Do hoàn cảnh gia đình gặp nhiều khó khăn sau khi ly hôn (chị lấy chồng từ năm 18 tuổi), chị V. đã đồng ý khi được một người tên Mari (SN 1978, chuyên viên tư vấn và tiếp nhận hồ sơ của Công ty Cổ phần Quốc tế N.M, có trụ sở ở Hải Phòng) thường trú ở Tây Ninh giới thiệu đi xuất khẩu lao động sang Úc để giúp việc nhà với mức lương 400-500 USD, mà không phải mất bất kỳ chi phí nào.

Điều bất ngờ là lúc đầu chị V. được giới thiệu sẽ đi Úc làm việc nhưng đến khi đi khám sức khỏe để bổ sung vào hồ sơ đi nước ngoài tại một bệnh viện ở TP.HCM, thì chị V. mới phát hiện trong hồ sơ ghi là chị sẽ đi Arập Xê út.

Thấy lạ, chị V hỏi người môi giới thì người này đảm bảo đi Arập Xê út rất tốt, lương cao, vì thế chị V chấp nhận thay đổi ý định của mình.

Khi đến đó chị bị hai người cháu trai chỉ mới 14-17 tuổi của chủ nhà hãm hiếp liên tục nhiều lần. "Hằng ngày hai đứa cháu trai của chủ nhà đi học và tuổi của chúng cũng chỉ đáng tuổi con tôi. Một ngày đầu tháng 8/2014, vào khoảng 20h tôi đã bị một trong hai đứa này hiếp dâm ngay tại giường ngủ trong nhà do hôm ấy mọi người trong nhà đi ăn tiệc cưới, chỉ còn tôi và đứa cháu trai này ở nhà. Dù tôi đã ra sức kháng cự nhưng do tên này to khỏe và có ý đồ từ trước nên tôi đã không tránh khỏi việc bị hãm hại…Sau lần đó, hai tên này còn tiếp tục hãm hiếp tôi nhiều lần nữa.