Những Câu Chuyện Kích Thích - 7

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Mình có chuyện này. Mình yêu sớm 16t đã yêu bx rồi, và bx có con em con bà dì kém bx mình 5t, lúc yêu bx 15,con bé 10t, thường đc đi chơi cùng, một lần bọn mình hôn nhau và nó nhìn thấy.
Ơ anh V hôn chị N nhé, và cười.

2 đứa mình xấu hổ và quát nó, nó chạy mất. Sau 3 năm khi nó 13t thì vào mùa hè, nó mặc áo rộng vú hơi nhô và cái quần mỏng ko có quần lót ngủ ở giường, mình nhìn kỹ thì lông hơi nhú mầu đen và đỏ hỏn, mình bị kích thích thật sự. Lúc đó bx mình đi ra và bảo ở nhà để đi với bạn mua áo và minh nằm cạnh con bé ngủ luôn, đang mơ màng thì tắc thở, hóa ra con bé bịt mũi mình, mình mở mắt và nó cúi sát mặt mình cười.
Mình lấy tay cù nách nó, nó cười nằm ra và chân giãy đạp ngay vào cu mình, nó nhạy cảm lên ngay, nó ngồi dậy và hỏi:

Anh hôn chị N có thích ko
Có chứ, mày trẻ con biết gì
Quên đi, bạn em nó hôn rồi
Phét, mày hôn chưa
Chưa nhưng em thích thử
Để anh thử cho nhé

Tôi ôm nó và hôn, nó mở mắt và miệng mím chặt, tôi lấy lưỡi lùa và hôn, nó mặt đỏ dần lên khi tay tôi sờ vú và xoa mu l nó, nó bị kích thích và ôm chặt tôi. Tôi thấy nước l rỉ ra thì đúng lúc đó bx và bạn về..... còn tiếp
Tiếp.

Do vừa sờ em nó nên thèm lắm, chờ con bạn vợ về là lôi ngay lên gác gạ chén, bx mình sợ con bé biết và bảo bg nó biết rồi sợ nó rình trộm. Mình bế bx lên tầng 2 và làm luôn, cái cửa buồng ko kín lắm nên vừa chơi vừa chú ý cái cửa, và mình phát hiện con bé rình vc mình.Khoảng 2 tuần sau, buổi chiều minh đến nhà người yêu thì chỉ có con bé H ở nhà(Nó ở nhà bx mình mùa hè).

Này , hôm nọ rình anh chị phải ko?

E đỏ mặt, ko, ko em vô tình nhé.

Thế nhìn thấy gì chưa?

A điêu, em chỉ nhìn thoáng thấy anh đè chị N thôi và cả hai vẫn mặc áo, chỉ cởi quần.Mình nhìn em mà con cu cứ lên dần, rồi ôm lấy em và hôn, em cúi ng và đỏ mặt, lí nhí.

Em sợ chị biết lắm, anh liều thế.

Mình bắt đầu cho tay xoa vú, vú hơi nhô cao và cứng, vài phút sau sờ xuống dưới, dâm thủy đã tràn trề, mình xoa mạnh và em ưỡn người, bế vào giường mình kéo quần xuống , em giữ chặt cạp quần và bảo.

Ko, ko đc, anh là anh rể em và em sợ.

Mình cố kéo quần và cầm tay em cho vào chim mình, em rụt lại rồi cầm chặt, mình lại sờ, nắn xoa mu của em và miết theo cái khe, và cố nằm lên đút vào, em chống cự quyết liệt, khóc, minh sợ nên lại phải an ủi và được ba lần như vậy nhưng ko chén đc. Sau đó vợ chồng minh đi học và ít gặp em, khi em hết cấp 3 và học đại học thì minh và em gặp nhau 1 lần, mình thò tay sờ vú thì em nhìn cười, gạt ra.
Cơ hội ngày xưa nvay còn ko đc, bg lg nữa, và cười.

Thôi bg là dì rồi, anh em mình ko nhắc lại nhé.
Ok, lúc đó em tò mò, anh thì dê nên vậy, thế mà

19t em mới làm lần đầu đấy nhé.

Bg cho anh xem lại đc ko? Tôi nheo mất.

Thôi vớ vẩn, bà N biết là ae mình ko sống nổi đâu, rồi em quay đi. Đó là con em dì của bx.

Tôi đã kể cho các bạn về chuyện của tôi và bà chị rồi, bg tôi sơ qua nhé.
Tôi có chị con bác bằng tuổi nhau và từ bé rất hợp, hai nhà cách nhau 30km, đến kỳ nghỉ hè là cả 2 về nhà ông bà chơi 1,2 tháng từ lúc tôi và chị khoảng 3,4t. Bà hoặc anh chị lớn hơn toàn tắm cho cả hai và nuy hoàn toàn, tôi hay xem bướm của chị từ nhỏ và chị cũng hay nhìn chim tôi. Nhà gần sông nên thường tắm buổi trưa và chiều,

tôi 5t đã biết bơi nên chị chỉ ở ven bờ, vào năm tôi và chị 10t, thì ông nội tôi(ông ngoại chị) ốm và mất. Lúc đó gần .Tết nên tôi nhớ anh em ở xa về rất đông, buổi tối tôi và chị phải ngủ ở cái giường một và có 1 cái chăn chiên, tôi và chị nằm quay mặt vào nhau nói chuyện, rồi ngủ lúc nào ko biết, đến khoảng 3,4 giờ sáng, tiếng lợn kêu làm tôi tỉnh giấc, lúc này chị nằm gần như đè lên người tôi, chân gác lên ngang đùi và tay vô tình đặt vào chim tôi, chị vẫn thở đều, nhưng do tôi buồn đái nên chim ngóc lên và tay chị như nắm hờ chim tôi qua cái quần đùi, tôi nằm im và hơi ngượng do chim càng cứng thêm, tôi giả vờ xoay ng và quay mông vào chị, chị thở dài và lại xoay cùng tôi và lại gác chân lên hông tôi. Tay tôi để cạnh người và cái mu của chị chạm ngay vào mu bàn tay tôi. Chị lại cứ cựa minh làm mu tay tôi có cảm giác chạm vào mu bướm chị. Khoảng 30p sau thì chị thì thào vào tai tôi.

V tỉnh chưa? Chị buồn đái quá, hai ce mình đi đái đi.

Đi, em cũng buồn nhưng sợ đi 1minh và rét nữa.

Hai chị em dậy, lò dò ra phía sau nhà, trời tối và rét,

Chủ đề tương tự

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
nông thôn ko có điện lại đang đám ma nên chúng tôi ra gốc cây mít phíassau nhà. Tôi căng cứng lên đái luôn vào gốc cây, chị ngồi cạnh tôi và khi chị đứng dậy kéo quần do ống rộng, tôi dẫm vào ống quần chị, chị kéo lên bị căng và ngã ngồi bệt luôn vào chỗ vừa đái, trời tối ko nhìn thấy gì và tôi cúi hộ chị phủi mông thì ướt do nước đái, chị ấm ức.
Bẩn hết rồi, bg làm thế nào?

- Tạm thời cởi chuồng, sáng dậy tìm quần chứ bg biết chỗ nào.

- Ừ, nhưng khai vì ngồi vào nước đái.

Lấy quần đùi em lau, bg ra giếng rửa rét lắm.Hai chị em về giường, tôi cởi quần đùi và chui vào chăn, chị lấy quần tôi lau mông và vo cả quần chị và tôi để dưới chân giường rồi xuýt xoa rét chui vào chăn. Do cả hai ko có quần, lại rét nên nằm sát nhau, da thịt tiếp xúc nên chim tôi lại vươn lên, chị chạm vào và thì thào.

- Rét, mà chim em cứng thế?

- Em ko biết, tôi xấu hổ run run nói.

Chị cầm chim tôi và nói nhỏ. Chim ấm lắm nhé và cười.Tôi vừa rét vừa xấu hổ, nằm im, chị lại nằm sát và gác chân lên tôi, tôi cảm nhận mu lon chị chạm vào hông tôi, tôi thiếp đi đến khi tỉnh dậy, chị gác đùi lên bụng tôi và tay tôi để ngay sát bướm chị, tôi sợ ko dám chạm vào, chị tỉnh dậy ngay sau và nói nhỏ.
Dậy đi, mình ra sông rửa ráy, thay quần, chứ đông ntn ở giếng đợi lâu lắm(nhà tắm cạnh giếng cách nhà 20m)
Tôi mặc lại quần bẩn, vào tìm quần và chị cũng vậy, trời mờ sáng, sương dày đặc, xuống sông tôi cởi quần lội xuống và cọ qua loa rồi mặc quần mới, Chị đứng cạnh tôi nhìn và cuoi.

- Chim gặp nước sun thế.

Tôi xấu hổ mạc nhanh quần. Chị cởi quần, vén áo ngay trước tôi và lội xuống, chị té nuoc rửa mông và bướm, tôi chăm chú nìn chị và khi chị xong vẫn túm áo đi đên trước tôi và cười.Em thích xem của chị mà sao cứ phải giấu, ce mình nhìn của nhau từ bé rồi cơ mà.

- Em cứ ngại ngại ntn ý. Tôi nói
Ko có gì, ce mình có gi mà ngại, nhìn thấy của nhau từ lúc chưa biết gì, chị cũng tò mò, e cũng vậy. Người lớn còn sờ của nhau, chị đi rình đôi xem mấy lần rồi.
Sau đó, nghỉ hè về quê, chị lớn và phổng phao hằn, vú hơi nhô dù chưa mặc áo lót, và tôi xem chị đã mặc quần lót. Chiều tối, bà quat hai dua đi tắm, tôi và chị ra giếng, tôi cởi quần và múc nước dội, chị cởi quần áo và bảo tôi dội, chị quay lưng lại phíattôi, da chị trắng hồng ko một vết sẹo, mông nảy nở hơn và chị ngồi xuống tôi dội từ gáy chị, dội từ từ và tôi cố cúi sát nhìn ngục chị, do chị ngồi xổm nên khó nhìn, chị bất ngờ xoay người và ngẩng mặt, con cu sát mặt chị cương lên.

Ái chà, to nhì, mấy tháng ko nhin mà to nhanh thế. Chị nheo mắt và cầm chim vọc, vọc nắn nân.
Tôi đứng yên và xấu hổ, nhìn chị. Chị đứng lên và tôi nhìn thân thể chị, vú hơi nhô, bướm múp míp và hồng hào. Nhưng tôi ko dám sờ của chị.
Buổi tối, hai ce ngủ, nằm quay mặt vào nhau, tôi mặc quần đùi cởi trần, chị mặc quần lửng đầu gối và cái áo mỏng, chị bảo.

- Con trai mà rát như cáy, rồi cười.

Tôi ko hiểu và hỏi lại

- Rát cái gì?

Chị nằm sát tôi và lấy môi thơm vào má tôi rồi tay sờ chim. Tay kia chị cầm tay tôi đặt vào bướm chị, tôi chỉ dám xoa xoa ngoài quần của chị, còn chị xoa nắn chim tôi, nó cương cứng và tôi thấy thích thích, cả mùa hè đó chúng tôi cứ sờ soạng nhau như vậy, đến năm chúng tôi 12t, Hai bác đưa ce tôi đi du lịch và trong đoàn còn có 2 cặp vc tuổi khoảng 30 đi cùng.
LẦN ĐẦU ĐƯỢC XEM LÀM TÌNH VÀ BẮT CHƯƠC.:D
Hai vc bác lấy phòng 2 giường đôi, hai ce tôi 1 giường, hai bên cạnh là 2 cặp vc và mỗi cặp có 1 con nhỏ 2,3tuôi. Do ks thời đó nghèo nàn và chù yếu của ngành dọc nên cửa phòng mục và đồ đạc bẩn thỉu, tối đầu tiên đến nơi là chập tối, ăn xong là lên giường ngủ do mệt, hôm sau ra biển tắm, hai chị em tôi chạy đùa nhau dọc bờ biển, mệt quá chúng tôi nằm trên cát cho sóng đánh vào người, chị mặc cái quần lửng, áo hoa mỏng và bg đã mặc áo lót, tôi ngồi cạnh ngắm chị và bảo.

- Chỗ đằng kia cho thuê áo tắm, Chị em mình thuê đi xem chị mặc đẹp ko
Hai chị em thuê và vào chỗ thay quần áo, chị xấu hổ bảo tôi quay mặt ko nhìn khi chị thay, tôi quay lại đúng lúc chị kéo quần vì quần áo liền mảnh, tôi thoáng nhin bướm chị có lông đen.Chúng tôi bơi, nghịch một lúc là mệt, nên đi về ks, phòng bên trái là cô chú Nhung,

Chị e tôi tắm xong ra cửa thì cô chú về, cô mặc Bikini 2 mảnh, mà chỗ bướm nổi cao, cô người nhỏ, gầy nhưng đi dạng chân và nói chuyện khi trên xe rất bậy, nên tôi chú ý, cô nhìn hai đứa tôi và cười.
Chị em chúng mày cứ như tình nhân, ăn ngủ có nhau, sau chúng mày dạy nhau thì ck, vk chúng mày khó lừa lắm. Thế là ntn cô?

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Tôi hỏi

- Là chị em mày dạy nhau mánh khóe hết rồi thì ai lừa đc, như cô ngày xưa 13t bị chú mày lừa mới lấy chứ cô mà như bg thèm vào.

Ôi 13t, hơn cháu 1 t mà đã biết rồi.
Nữ Thập tam, Nam Thập lục, con gái bg cũng lớn hơn, như cháu với con N, nó bg cũng lớn hiêu hơn. Nói xong cô nháy mắt trông rất dâm đãng.Khoảng 10p sau tôi đi loanh quanh ks, và khi tôi đứng phía sau phòng chúng tôi thì nhìn qua cửa sổ thấy cô ko mặc gì đi lại trong phòng, tôi ghé vào cửa sổ thì nhìn thấy cô nuy hoàn toàn ngồi khoanh chân và đang trang điểm, chú nằm hút thuốc lá bên cạnh và mặc cái quần đùi rộng, rồi cô lấy tay xoa chim chú cười cười và kéo quần chú xuống, xóc xóc, tôi chạy về phòng gọi chị chạy ra và hai chị em đứng cạnh cửa sổ xem.

Cô da trắng nõn và lông *** rậm gần tới rốn, cô xóc rồi cúi xuống bú chim chú, sau đó chú kéo mông cô lên và liếm của cô, khoảng 15p thì chú cầm hai chân cô dang ra và đưa chim vào dập, chim chú to nhưng hơi ngắn, vài phút sau cô ưỡn người, mất đờ dại, miệng kêu lên Anh ơi e sắp sướng, dập mạnh vào. Cô lấy chân vít mông chú và hai tay kéo mông, vài giây sau chú dùng lại và thở dốc, rồi phủ phục trên ng cô.
Tôi như ngây dại và nhìn chị tôi cũng vậy,. Sau đó buổi trưa, ch e tôi ra biển chơi, nhưng đông người nên lại quay về, buổi chiều hai bác đi mua đồ, chị em tôi ở phòng. Hai bác vừa đi khỏi, tôi cầm tay chị kéo xuống và tôi nằm đè lên chị, tôi hôn và chị nhắm mắt ôm chặt tôi, chúng tôi cởi hết và tôi hôn vú chị, nó mới nhú cứng, đầu vú nhỏ, đỏ hồng, chị cầm chim tôi (truyện sex diễn đàn vnanchoi.com) xóc xóc làm tôi sướng, tôi liếm dần xuống, lông chị đã lún phún ở trên mu và mu nhô cao múp míp, tôi chưa biết vét nên chỉ đưa môi chạm vào đó, chị sướng cứ vò tóc tôi và uốn éo. Tôi dưa vào nhưng chị ko biết dạng chân và ko dám cầm đưa vào nên nó chui dọc theo khe và tôi xuất ra, cả buổi chiều hai lần như vậy. Cả chị và tôi cứ nghĩ đc rồi và sợ có thai.
Sau lần đó, khoảng gần 1năm sau ce mới gặp lại, lúc này chim đã đủ lông cánh và đêm thường mộng tinh, còn chị phổng phao như thiếu nữ, chị kể nhiều thằng tán tỉnh lắm do chị xinh đẹp, con quan, nhưng chúng tôi ko có cơ hội, phải đến khi chúng tôi nghỉ hè năm lớp 11 lên 12 thì chị em tôi mới chính thức qhtd đúng nghĩa.

Người ta nói loạn luân, nhưng ông cha ta chị em, anh em họ là lấy nhau hay qhtd đc, tôi và chị khó lý giải vì bg vẫn ham muốn nhau dù ntn. Và hợp nhau nhất, chị qh với ck là ng thứ 2,dù tôi đã bí mật quay phim, xem trực tiếp chị và ck qh nhưng tôi đảm bảo chị ko hưng phấn, ham muốn như với tôi dù rat yêu ck, ....

Top Bottom