{ Từ Thiện 2018 } Mùa Vu Lan-- Mang Nụ Cười Cho Người Bất Hạnh

Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Bạn cho mình gửi 500 với . Mình gửi tiền cho bạn cách nào day
Kim thư ơi xíu kim thư check zalo. Mình gửi stk nhờ anh acma gửi cho kim thư rồi í. Cảm ơn kim thư nha. Nếu kim thư rảnh thì hôm nhóm đi từ thiện mời kim thư đi cung nhóm tới nơi từ thiện nha. Cảm ơn bạn.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Anh @jack2203 oi :( tại đi cũng k gần vói nếu có đồ thì sẽ thêm xe thêm chi phí nên E nhận tiền và đưa tiền cho nơi từ thiện đó luôn a jack2203 ơi.

Anh @kataklysm oi. Check inbox giúp em vs nha
Anh @A tèo 12345 check inbox giúp em vs ạ
Anh @Phongtran.bt xem inbox giúp BY vs ạ
Cảm ơn anh 6:p anh @Anh 6 già a check inbox giúp e nha
Thím @B897920 :cool:check em với
:pCheck inbox giúp em :D

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Cho mình gửi vs by oi
Hà my oi hà my có k bận gì thì đi cùng nhóm nhé.nếu đi hà my báo trước cho mình nhé 8h sáng thứ 7 ngày 28/7/2018
Cảm ơn bạn

A

Anh 6 già

Guest
Anh @jack2203 oi :( tại đi cũng k gần vói nếu có đồ thì sẽ thêm xe thêm chi phí nên E nhận tiền và đưa tiền cho nơi từ thiện đó luôn a jack2203 ơi.

Anh @kataklysm oi. Check inbox giúp em vs nha
Anh @A tèo 12345 check inbox giúp em vs ạ
Anh @Phongtran.bt xem inbox giúp BY vs ạ
Cảm ơn anh 6:p anh @Anh 6 già a check inbox giúp e nha
Thím @B897920 :cool:check em với
:pCheck inbox giúp em :D
Sao inbox ko có chi tiết để chuyển? Chỉ thấy trong hộp thư có 1 đối thoại, rồi lời chào,. Có lẽ a mở ko đúng?

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Sao inbox ko có chi tiết để chuyển? Chỉ thấy trong hộp thư có 1 đối thoại, rồi lời chào,. Có lẽ a mở ko đúng?

:D Eo ơi :D:D

K phải a mở k đúng đâu :D tại e cũng phải chào a trước chứ :D chứ ai lại quăng 1 phát k nói k rằng k chào hỏi gì quăng cho cái stk luôn :Dthì cũng fai chào a 1 câu a trả lời lại rồi e mới gửi stk chứ :D:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom