Chị Dung tôi...

Mrdolar

Anh chị Dung và tuấn là chủ nhà nghỉ có chứa gái mại dâm tôi thì làm quản lý tại nhà nghỉ giúp tuấn Dung. Làm giúp anh Tuấn người a xã hội hết lòng vì anh. Nếu ko tại vì có chị Dung người vk xinh đẹp của anh thì có đâu e giúp anh. Và cũng vì gái mú chơi bời anh bị bắt giờ Dung ko cách nào lo cho anh nữa rồi con thì chưa cái sữa. Giờ thì chịu khó để vk đẹp cho thằng nào chơi đây.
Dung gái đẹp lại có đk vậy mà Tuấn ko biết hưởng. Làm ở ks này tôi cũng chỉ vì Dung người con gái có sức hấp dẫn tuyệt vời bởi từ tính cách. Đến sắc đẹp của chị ở tuổi 35 rồi nhưng lòng mà nói gái trẻ ít đc như Dung từ khuôn mặt dễ thương của Dung mỗi khi cười Dung cũng làm cho tôi cảm thấy rất tin tưởng rất đáng yêu. Chị vs tôi đã quen nhau mới chỉ thời gian ngắn ngủi nhưng vì chị tôi đã làm ở đây. Dáng cao cao,da trắng dáng xinh luôn muốn nhìn số đo 3 vòng của chị khiến phụ nữ trẻ it người đc như vậy. Bởi sự tập luyện vs nhiều yếu tố lên nhìn Dung trẻ đẹp vô cung.
Khi còn Tuấn ở nhà đôi khi tôi cũng chỉ vô tìn thấy sự ham muốn mà Dung dành cho Tuấn. Và cả những tiếng Dung lên đỉnh sung sướng trong phòng Dung vang tiếng rên của vung thật thoải mái khi đc Tuấn yêu. Và cũng thật xấu khó tính khi Tuấn nó ko động đến.
Dung yêu ck mình làm người vk tốt lên khi mang thai tới giờ chưa đc sờ vào người. Đến bây giờ cũng hơn 1 năm kể từ khi mang thái tới lúc con 1tuoi rồi chưa được làm tình, sờ vào cơ thể mình Dung làm sao chịu được sự ham muốn. Vậy lên từ lúc làm cùng Dung chúng tôi quen nhau thân thiết nhiều cái mọi thứ chia sẻ động viên nhau,cho tôi tc nhất định lên sn chị ngày chúng tôi thỏa sức ham muốn.
Dung ơi hôm nay sn chị em tổ chức cho chị. Mọi việc qua rồi đùng buồn nữa để tạo cho chị niềm vui.
_ Vậy ah... cũng muốn thay đổi không khi.
_ Ok hôm nay đuae chị đi xõa cánh luôn.
_ Vậy như nào bảo chị nhé... chị về qua nhà thay đồ rồi trang điểm chút xíu. Ăn diện tý lâu ko ăn diện rồi. Hihi
_ Vâng chị. Em thích chị tươi vui và trẻ đẹp trong bộ đồ em tặng này.
_ E mua cho chị chiếc váy này này. Về mặc rồi em đón nhìn kiểu hợp vs chị lắm...
_Ôh lại còn có chuẩn bị trước cơ đấy... ok để chị thử...
_ Vâng chị vào thử đi...
Tôi thấy Dung càng lúc càng muốn sự mới lạ lên tôi lên kế hoạch sinh nhật Dung làm cho Dung phải nghe lời chiều mình.
_ Dung thật sự quá đẹp trong chiếc váy tôi tăng rất vừa và hợp vs chị. Em thấy quá đẹp chị à.
_Dung cười và nói chiếc váy hơi hở habg thì phải. Chị ngại làm sao ý,e chọn cho chị ah...
_ Vâng chị đẹp lăm. Em nhìn chị mà ko thể tin chị mặc đẹp vậy...
_ vậy chị mặc cho em thích vậy? Chị e mìn đi đâu bây giờ.
E đưa chị đi chơi trên bar rồi cả mấy đứa bạn tổ chức sn chị luôn trên đấy.
Dung trong chiếc váy trắng muốt từ trên xuống dưới nhìn Dung ko khác gì một thiếu nữ mới chỉ 18 hay 19t. Đôi chân thon dài và cái mông căng tròn trong mắt tôi Vú chị sau chiếc áo váy mỏng manh chị mặc chiếc áo làm cho bầu ngực chị nửa kín nửa hở. Thât sự say đắm và ướt át vs nhưsngx gì chúng tôi đã dành cho nhau từ lúc nào tôi có thể nhìn chằm chằm vào ngực Dung mà ko bị một sự né tránh từ Dung. Cũng bởi vậy ngày tháng đã cho tc của chúng tôi tới mức thoải mái vui chơi.
Dung ơi chị đẹp lắm đấy.
Mọi người chúc tụng,tung hô sự hấp dẫn của Dung. Quán bar nơi chính thức Dung làm tôi vui thích ôm ấp cơ thể chị...
Mọi việc cảm ơn em nhé. Chị rất vui vì em đã giúp chị vui ntn...
Hay thật chị e vs nhau mà. Uống đi rồi vui cùng mọi người.
Uh vậy chị e cứ thoải mái. Dung nói là muốn giống bạn bè em kìa có đôi có cặp. Vậy lên chị em mình thoải mái nhé.
Mới bắt đâu tới bar chúng tôi có đôi có cặp. Mỗi đứa một đứa còn tôi và Dung 2 đứa vẫn chẳng ôm ấp nhau chẳng giống như tụi bạn lên bởi vây.
LẠI đây cùng chị đi em....
Chị thích và vui ko?
_ Có chị rất vui làm gì ngồi xa chị vậy. Sợ chị ah lại đây vs chị...
Và cứ tự nhiên Dung thỏa sức lắc lư theo nhạc rất đẹp và rất quyến rũ mọi chuyển động xung quanh tôi giiwf coi như chẳng tý gì hết. Nhìn Dung mỗi lúc một tự nhiên tôi cùng ôm Dung lắc lư, tự do ôm ấp cơ thể nóng bóng của Dung. Hết sức cuốn hút bởi sự khéo léo của Dung làm kích thích sự cuồng nhiệt của tôi. Dung lắc cái mông rất điệu nghệ trước con cu tôi, cử chỉ tôi mỗi lúc một khác khi tay tôi ôm rồi xoa cặp vú Dung. Rất thoải mái vs nhau khi nhạc rượu và tình cứ thế tăng lên thôi thúc sự ham muôn từ màn diễn kích dục từ Dung.
DUNG ƠI E CHỊU KO NỔI CHỊ ĐẸP LĂM.
_ Hai chị e mình vậy e có thích ko?
_ e thích lắm.
_ Uh vậy để e vô tư cùng chị đấy.
_ Dung ơi... Chị....
_ Mọi thứ bắt đầu như vậy rất bình thường và chỉ gần nhau chút xíu tôi đã cùng dung ân ái thoải mái sờ mó. Thích thú nhất khi thấy sự thoải mái vs chị thì bấy giờ chúng tôi cũng đã say sưa thoải mái vs nhau như cặp tình nhân.
Dung ơi chị thấy thế nào.
Em ơi chị vui lắm, Dung lâu lắm mới đc như vậy.
E muốn nhìn chị như vậy. Vui vẻ.
Hì thôi chị muốn về say lắm rồi đây. Về thôi em.
Vâng em dìu chị về. Người chị thơm quá.
Em đáng ghét lăm.
Tay tôi ôm Dung mọi thứ đều quá hấp dẫn lên về tới nhà Dung nằm lăn ra giường trong vẻ say sưa chẳng biết gì lên mặc sức tôi bế lúc nằm trên giương. Cơ thể Dung làm tôi thở dốc với cặp vú đang nằm ngay trước mắt tôi to và theo nhịp thở của Dung khiến cơ thể tôi bị ép buộc bởi cái sự chiếm đoạn cơ thể Dung ngay. Cơ thể tôi bắt chấp mọi thứ nằm đè lên Dung và cứ vùng vẫy đẩy tôi ra bao nhiêu sức cho đủ khi tôi nằm ghì chặt và hôn tới tấp lên Dung... ư ư Dung cố lánh nụ hôn nhưng tôi vẫn hôn lên môi rồi cũng cứ ép buộc Dung phải mở hàm răng tôi lách lưỡi vào. Dung chống cự trong vô vọng, tay tôi sờ mó miệng tôi hôn từ tay tôi đã lột đc chiếc áo lót của Dung liếm lên bầu vú căng tròn của Dung lưỡi liếm 2 đầu vú. Ư ư Dung cố đẩy và cũng kêu lên nhưng sự cuôcng nhiệt của tôi làm cho Dung ko thể cưỡng lại nổi cái bàn tay tôi. Vú tôi bú tôi liếm bàn tay dung vòng lên cố đẩy tôi ra nhưng bàn tay tôi đã lột dược chiếc quần lót của Dung ra đang xoa cái lồn Dung ướt át vậy...
ĐỪNG CHỊ XIN EM...
_ Bỏ tay chỗ đó ra đi em....
Chị xin em...
Đừng làm vậy...
_Ngoan đi chị e làm chị sướng mà...
Ư ư đừng mà Dung kêu lên khi tôi liếm xuống khe háng. Ư ư.. lưỡi tôi mạnh bạo luồn lách rồi liêma láp vào cái lồn ướt nhẹp của Dung. Ư ư
_ Đừng mà chị xin em ma...
_ E thích chị lắm mà...
_Dung ơi.... Nghe nào.
Đừng mà....l
Khi quần tôi tụt xuống thì con ku tôi cang cứng trước cửa lồn Dung. Từ từ tôi đut vào lồn Dung từng đợt Dung cong người lên. Ư ư đừng mà tôi thì cứ nhấp.
E địt chị sướng ko Dung ơi...
Ư ư đừng mà.
Càng lúc tôi càng thốc con ku vào lồn dung càng mạnh. Thấy Dung chống tay lên cong người lên tôi ghì chặt dung và ôm thì thầm bên tai. Em thích chị lăm. Ư ư và cũng là lúc tôi ko chịu đc sự hưng phấn lên ghì chặt Dung và nhấp liên tục cong ngườu lên đón lấy từng phát đến khi tôi dùng mình phụt vào một đợt tinh trùng làm Dung ư ư kêu...
Ư ư Dung ơi em tuyệt vời lám.
Em lại làm vậy sao...
Ừ tại Dung hấp dẫn mà.