200k Rp em hồng nhi rất tình cảm,dang yêu.

Được biết em ấy trên diễn đàn , liền gọi em đặt hẹn khách sạn thang tien....10 phút em có mặt, nhìn em như gái nước ngoài, tóc vàng, trẻ trung hơn trong hình đã thấy,da trắng tự nhiên, mịn màng, nói chuyện rất nhỏ nhẹ, cảm nhận được em rất hiền đây nhé,em tắm xong nằm ôm em hỏi thăm em,em nói chuyện rất nhỏ nhẹ ngoan ngoãn, nói chuyện lễ phép, nằm ôm hoi em bắt đầu những thằng nhỏ mình em làm từ trên xuống dưới , thôi không chịu nổi rồi, liền de em xuống thôi hôn em rất thơm tho, sạch sẽ, công nhận bướm và ngực em giữ kỷ quá trắng hồng hào,tuy em là máy bay nhưng thân hình em không thua gì mấy em trẻ, phải gọi em là rất hài lòng luôn về em . cũng cảm ơn em một buổi trưa ấm ấp cùng em.
Đây là nhận xét về em .
V1 hệ cam nhỏ, đầu ti rất con rất còn son nhỏ, hồng lắm, bú rất có hứng.
V2 hoi có libip chút,nhung trắng mịn, ôm rất đã.
V3 eo ơi căng bu, trắng mịn màng, thích nhất là chỗ này, vừa dam phía sao vừa vỗ mông em rất cảm giác, rồi cũng uot vì cái mông của em không thể chịu nổi.
Nói chung em là máy bay nhưng rất còn ngon ,em nhìn trẻ trung và năng động,check em là quá rẻ với giá của em , rất xứng đáng trông thời mưa bão , dịch giả hiện giờ, nằm ôm em chút bo em thêm chút đỉnh nữa vì trời ngoài đang mưa, chốt với giá 300 cho em,em cảm ơn mình.em rất ngoan ngoãn lắm rất đáng check các anh em trên diễn đàn nhé, hãy ủng hộ em ấy nhiều nhe. Em may bay nhưng còn rất ngọt nước lắm đấy nhé các bác.ranh sẽ ủng hộ em tiếp nè.

Top Bottom